หนัง Death Wish ตกลงใช่แอ็คชั่นสนุกๆไม๊ครับ

หลังจากไปดู Red Sparrow แล้ว เริ่มไม่แน่ใจว่า Death Wish จะบู๊ขนาดไหน หนังตัวอย่างดูมันน่าจะบู๊มากนะ

ใครดูแล้ว ช่วยบอกกันบ้าง ชอบไม่ชอบ สนุกแบบไหน บู๊แอ็คชั่นหรือว่า แบบ Red Sparrow คือ มันไม่ใช่หนังบู๊กันครับ หรือว่าไปดูไซอิ๋วเลยจะดีกว่า บอกตรงๆอยากดูหนังสนุกๆ ไม่เอาชั้นเชิงเยอะ คิดมาก หรือต้องทำความเข้าใจเยอะล่ะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกความคิดเห็นครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น