ตอนนี้ บทประพันธ์ อาญารัก อยู่ที่ช่อง3ใช่ไหมคะ

ชอบอาญารัก เวอร์ชั่นช่อง3มากๆค่ะ ได้ดูรีรันหลายรอบแล้วละครที่เราคิดว่าดีที่สุดของช่อง3ค่ะ

เลยอยากรู้ว่าที่ช่อง3 รีรันได้ตลอด เพราะบทประพันธ์อยู่ที่ช่อง3แล้วใช่ไหมคะ หลังจากที่ช่อง7สร้างไปเมื่อหลายปีก่อน

ความจริงอยากให้รีเมคแล้วใช้บทละครเดิม แต่คิดๆไปไม่รีเมคก็ดี เพราะของเก่ามันดีมาก หลานๆคิดว่าไงคะ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ค่ะ ดีออก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่