ทำไมเน็ต 3BB วิ่งในโทรศัพท์แค่ 700K/S เองคะ?

กระทู้คำถาม
ใช้เน็ต 3BB FIBER 150/50 Mbps ค่ะ ในคอมก็โหลด 20 Mbps นะคะ แต่มาโหลดเกมในโทรศัพท์ดันวิ่งแค่ 700 Kpbs เองค่ะ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีค่ะ  ท่านสมาชิกหมายเลข 4228937

3BB ได้ส่งข้อความไปทางหลังไมค์แล้วนะคะ รบกวนแจ้งรายละเอียดกลับมา  เพื่อให้ 3BB ดำเนินการตรวจสอบให้อย่างเร่งด่วนค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่