มีใครเคยเห็นคนขับ New Vespa ส่งพิซซ่าบ้างไหมครับ ?

สวัสดีครับๆ ผมอายุ 19 ปี เป็นเด็กที่ทำงานหาเงินเรียนคนหนึ่งเข้าเรื่องเลยนะครับ ผมจะทำงานส่งพิซซ่าแล้วผมจะออกรถมอเตอร์ไซ์สักคัน ที่เล็งๆ ไว้มี Pcx Aerox NewVespa ผมอยากความถามเห็นจากทุกๆคนหรือคนขับvespa หรือขับpcx  ผมควรจะใช้รถอะไรดีครับ
ใจอยากได้ pcx มากครับแต่ในเมืองเด็กแว๊นขับ pcxเยอะมาก ราคาถูกกว่า vespa ผ่อนไหว แต่ คนรอบข้างและพ่อก็บอกให้เอา vespa แต่vespa ผมก็อยากได้มาก ติดที่มันแพงไปนิดๆและ จะทำงานส่งพิซซ่าด้วย เลยไม่รุ่จะเลือกอะไรดี ช่วยแนะนำด้วยนะครับ ขอบพระคุณมากๆครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่