พึ่งซื้อโทรศัพท์มาใหม่ Xiaomi Mi Mix2 เอากลับมามีปัญหาเลยครับ สอบถามผู้รู้ครับ

พอดีพึ่งไปซื้อโทรศัพท์ Xiaomi Mi Mix2 มาวันนี้ครับ ตอนอยู่ศูนย์ก็ปกติดี
พอกลับมาก็มีปัญหาเลยครับ ปัญหาที่เจอก็เรื่องการโทรครับ
ผมโทรคนอื่นติด มีเสียงปกติ แต่บางเบอร์ผมโทรไปแล้วไม่มีเสียงอะไรเลย เงียบกริ้บบ ....
ใครพอจะทราบสาเหตุบ้างครับ
ปล.ผมใช้เครือข่าย DTAC

แสดงความคิดเห็น
Preview