ทำไมพวกเว็บหวยจึงสามารถเปิดได้โดยไม่โดนจับครับ

กระทู้สนทนา
พวกเว็บหวยที่เปิดๆกันอยู่ เห็นมีชื่อบุคคลสำหรับรับโอนเงินชัดเจน ทำไมไม่โดนจับครับ
คือเห็นเปิดยังกับว่าถูกกฏหมายเลยครับ มีเบอร์โทรชัดเจน
หรือว่ามีช่องว่างทางกฏหมายอะไรเขาจึงสามารถทำได้ครับ
มีทั้งหวยไทย หวยหุ้น หวย ตปท ฯลฯ
แค่ลองค้นว่าหวยออนไลน์ก็ขึ้นมาเยอะแยะ ถ้าผิดกฏหมายผมว่า จนท รัฐน่าจะตรวจเจอไม่ยาก
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่