เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

เปลี่ยนรหัส WIFI ของ 3BB ไม่ได้ค่ะ

ทำตามขั้นตอนในกูเกิ้ลแล้วค่ะ
แต่ติดปัญหา อยู่ตามรูปนี้ค่ะ

ตรงช่อง current password ใส่รหัสเดิมถูกต้องแล้วแต่เมื่อกด save เด้งเป็นตามรูปค่ะ ลองใหม่อีกหลายรอบก็เป็นเหมือนเดิม
ใครทราบบ้างคะ ว่าเกิดจากปัญหาอะไร ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่