จบ ปวช.3 ช่างยนต์ ครับอยากทำงาน

จบ ปวช.3 ช่างยนต์ ครับอยากทำงาน พอรู้ไหมครับว่าที่ แถวๆโครราชมีที่ไหนเปิดรับ สมัคร ช่าง/เจ้าหน้าที่อะไหล่รถก็ได้
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ศูนย์บริการรถยนต์เปิดเยอะครับ นครราชสีมา จังหวัดใหญ่ หาได้ไม่ยาก

จุดเปลี่ยนอยู่ตรงนี้ เรียน รด หรือเปล่า ถ้าไม่ได้เรียนหางานในรูปแบบบริษัทยากหน่อยนะ

แต่ถ้ามีความตั้งใจจริง อยู่ตามอู่ซ่อมรถก็ได้นะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่