Witness The Tour คอนเสิร์ตสุดอลังการจาก Katy Perry เปิดขายบัตรแล้วนะคะ มาซื้อเถอะ บัตรเหลือเยอะเกินไป

Witness The Tour เปิดขายบัตรแล้วนะคะ มาแจ้งอีกที เผื่อใครลืม เพราะตอนนี้บัตรเหลือเยอะมาก ติ่งกลัวโดนคอนยกเลิก555555555 ส่วนใครที่กลัวว่าไม่อินกับเพลงอัลบั้มใหม่แล้วจะสนุกกับคอนมั้ย บอกเลยว่าสนุกแน่นอนค่ะ ถึงชื่อคอนเสิร์ตจะชื่อ witness แต่เพลงในคอนเสิร์ตก็มีเพลงจากอัลบั้มเก่าๆเยอะมาก เพลงที่ได้อันดับ 1 ทั้ง 9 เพลง แขก็เอามาร้องนะคะ แถมโปรดักชั่นอลังการมากกกกกกก มาดูกันเถอะค่ะ ส่วนเรื่องราคาที่แพงนี่ติ่งแขอย่างชั้นก็ทำใจค่ะ เพราะแพงจริง แถม bec เฉลี่ยราคาที่นั่งได้ไม่ดีเลย แต่โปรดักชั่นมันคุ้มมากจริงๆนะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่