ประจำเดือนมา แล้วมีโอกาศท้องไหมค่ะ

ก่อนหน้านี้ มีเพศสัมพันธ์กับแฟนก่อนวันที่21  
ประมาน1อาทิตย์เพราะปกติประจำเดือนเราจะมา
วันที่21 เเล้วไม่ใส่ถุงยาง แตกนอก พอหลังจากนั้น
10 ชม เลยกินยาคุม 12 ชม ครั้งแรก แต่รอบสองเราเผลอหลับเลยกินเกินเวลามา 4ชม พอถึงวันที่ 22
ประเดือนไม่มาอีก หลังจากนั้นเราก้มีเพศสัมพันธ์อีกวันที่ 25 แต่ใส่ถุง เช็คดีแล้วนะค่ะว่าไม่รั่ว หรือ ขาด
วันที่ 27 ประเดือนก็มาค่ะ
มีออกเป็นก้อนเลือดด้วย
วันที่สองก็เลือดออกเยอะ แต่วันที่3ไม่ค่อยออกมาแบบกระปิบกระปอย แบบนี้มีโอกาศท้องไม่ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่