มีSexกับแฟนก่อนประจำเดือน7วัน คือวันที่1และอีก6วันมีโอกาศตั้งท้องมั้ยครับ

กระทู้คำถาม
คือมีอะไรกันกับแฟนผมใส่ถุงป้องกันตลอด แต่ตอนนั้นมันมืดผมเลยใส่กลับด้านแปปเดียวแบบว่าจะรูดลงแต่มันกลับด้านประมาณนั้นครับ แต่ตอนนั้นยังไม่มีการสอดใส่อะไรกันเลย พออะไรกันเสร็จถุงไม่รั่วไม่ซึมออกมา ผมเลยคิดว่าจะมีโอกาสท้องมั้ยครับ ทางแฟนผมก็กินยาคุมฉุกเฉินภายในไม่ถึง72ชั่วโมง(แบบเม็ดเดียว) เลยอยากถามครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่