อยากทราบว่า biore uv aqua rich watery essence เป็นกันแดดที่เสถียรไหมคะ

ตามหัวข้อค่ะ พอดีว่าชอบเนื้อผลิตภัณฑ์ที่เป็นน้ำบางเบาดี ไม่มันไม่วอก ซึ่งต่างจากยี่ห้ออื่นๆที่ราคาใกล้เคียงกัน ที่สำคัญคือเราผิวแพ้ง่ายมาก แพ้กันแดดหลายตัวมาก หาตัวที่ทั้งถูกใจและไม่แพ้ได้ยากมาก แต่ตัวนี้เรากลับไม่แพ้แม้แอลกอฮอล์จะเยอะ แต่สิ่งหลักๆที่กังวลคือ สารกันแดดของผลิตภัณฑ์ตัวนี้มันเสถียรไหมคะ พอดีอ่านรีวิวเกี่ยวกับตัวนี้เยอะ มีแต่คนบอกว่ากันแดดมันไม่เสถียรเลย แต่ก็ไปอ่านเจอมาอีกว่าตอนนี้เขาปรับปรุงสูตรใหม่ซึ่งดีขึ้นกว่าเดิมแล้ว

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่