ชุดดอกกัดเซาะร่องไม้ ทริมเมอร์ ยี่ห้อไหนดี ครับ

ซื้อทริมเมอร์ maktec มาใช้งาน แถมดอกกัดตรงมาอันนึง

อยากหา ชุดดอกกัดเซาะร่องไม้ ทริมเมอร์ แบบ 12 ดอก

จะเลือก ยี่ห้อไหนดี ครับ

เห็นในออนไลน์ช้อปปิ้ง บางอันก็มีระบุยี่ห้อ ไฮทอป อาร์อาร์ที ....
ราคา ก็ 400 - 700 บาท

หรือว่าไปเลือกซื้อทีละดอก ดีครับ เห็นราคาซื้อแยกมัน ดอกนึง 200 แล้ว ถ้าครบ 12 ดอก คง เกินราคา ทริมเมอร์
ตอนนี้เอามาเซาะร่องใส่บานพับวงกบ เรียบร้อยแล้ว

แต่อยากเอามาทำงานไม้อื่นๆอีก ช่วยแนะนำทีครับ DIYer
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่