พริตตี้ส่วนใหญ่ทำศัลยกรรมอะไรกันบ้างคะ --- มีรูป ---

หน้าตาเราถือว่าปานกลาง ผิวขาวเหลือง ไม่ผอมมาก สูง 162 แต่หน้าอกไม่ใหญ่ ปากไม่บาง จมูกโด่งแต่ไม่พุ่งมาก ตาโตแต่มีชั้นเดียว(รึป่าวไม่แน่ใจ บางคนก็บอกเราตา2ชั้นแต่เราดูไม่ออก) มีสิวบ้างบางเวลา ...

เราอยากเป็นพริตตี้ MC ตามงานอีเวนท์ค่ะ เราคิดว่างานแบบนี้น่าจะสนุกดี ไม่น่าเบื่อ เปลี่ยนสินค้า เปลี่ยนสถานที่ทำงานไปเรื่อย ท้าทายตัวเองดี ..

แต่พอเราเห็นพริตตี้คนอื่นเค้าดูสวย ดูเป๊ะกันทุกส่วนแบบนี้ ก็เลยคิดว่าเราเองก็น่าจะทำอะไรให้ตัวเองดูดีขึ้นบ้างเหมือนกัน

เราก็ไม่ได้อยู่ในทุ่งลาเวนเดอร์อ่ะนะคะ ก็เข้าใจว่าเค้าก็ต้องทำศัลยกรรมกันบ้าง หรือบางคนที่มีต้นทุนดี สวยอยู่แล้วก็คงมีฉีดนู่นนี่นั่นกันบ้าง

ก็อยากรู้อะค่ะ ว่าส่วนใหญ่พริตตี้ MC คนสวยๆทั้งหลายเค้าทำศัลยกรรมอะไรกันบ้างคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่