ขึ้นแบบนี้ ERR_CONNECTION_RESET แก้ไขยังไงครับ

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับ

รบกวนหน่อยครับ ผมเข้า chrome ค้นหาผ่าน google บางเว็บเข้าได้ปกติครับ แต่บางเว็บขึ้นแบบนี้ ERR_CONNECTION_RESET ครับ ไม่ทราบว่าต้องแก้ไขยังไงหรอครับ ตอนแรกก็คิดว่าเกิดปัญหาทางเครือข่ายอินเตอร์เน็ต เลยโทรไปหา TOT ทาง TOT บอกว่าลองเช็คแล้ว ไม่มีปัญหาทางเครือข่าย น่าจะเป็นทาง PC เลยเข้ามานั่งหาข้อมูล แต่ก็ยัง งงๆ ทำไม่เป็นครับ รบกวนเป็นด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่