โดนdropboxเรียกเก็บบริการโดยไม่รู้ตัว ทำไงดีคะ?

สวัสดีค่ะ เรื่องมีอยู่ว่า วันนี้หนูได้ทำการอัพเดทแอพใน App Store อัพแบบรวดทีเดียว แล้วมาพบว่าเงินในบชหายไป ประมาณ 339 บาทค่ะ

จะเห็นในวงกลมได้ว่าช่วงแรกในบชหนูมีประมาณ 62 บาท ซึ่งมันหักไม่ได้ พอได้เงินมาเพิ่ม 1000 บาท เงินก็โดนหักไปช่วงเวลา 6 โมงเย็นซึ่งเป็นช่วงที่อัพแอพพอดี  ทีนี้หนูมาเพิ่งมาสังเกตว่ามันมีเมลแจ้งมาตอนวันที่1 ธ.ค. แต่คือหนูไม่ได้อ่านเมลอยู่แล้วไงเลยไม่เห็น

แล้วทีนี้ก็กดปุ่มเรียกเงินคืนซึ่งก็ไม่รู้จะได้คืนมั้ย ส่วนหนึ่งหนูก็ผิดที่ไม่ดูให้ดี แต่มีใครพอจะแนะนำวิธีขอคืนได้มั้ยคะ 300 สำหรับหนูมันก็เยอะพอสมควรเลย ฮรือออ

อันนี้คือกดขอเงินคืน จะเห็นได้ว่าหนูใช้พท.น้อยมาก เพราะไม่ได้ใช้จริงจัง แค่โหลดแอพมาเอาข้อสอบนิดเดียว
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่