ปีหน้า!! หามหาลัยที่จีน เรียนภาษา1ปีค่ะ

กระทู้คำถาม
ตอนนี้กำลังสับสนหลายมหาลัยค่ะ เห็นว่าคนไทยไปเรียนเยอะ
อยากทราบว่า มหาลัยพวกนี้มีคอร์สสำหรับ ไม่เกิน1ปีใช่ไหมค่ะ
ถ้ามีอีก แนะนำได้เลยนะคะ
1 HIT ที่ harbin
2 Harbin engineering university
3 Beijing language and culture university
4 Beijing normal university
5 Qingdao university
6 Qingdao technology university
ใครเคยเรียนมาบ้าง อยากทราบเกี่ยวกับ
หอพัก
อยู่ในเมืองหรือนอกเมือง มีพวกsupermarket หรือห้างใกล้ๆ
การสอน ต้องสอบhskก่อนกลับอะ่ค่ะ เพื่อน
แย้วก้ทำวีซ่าผ่านมหาลัยได้ไหมคะ

ขอบคุณล่วงหน้านะค้าบ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่