พอจะทราบมั๊ยค่ะ ว่าจะแก้เบอร์โทรเข้าไม่ได้ทั้งที่ไม่ได้บล็อก

กระทู้คำถาม
พอดีว่า Samsung galaxy a5 เครื่องค้างค่ะ แล้วพอปิดเครื่อง เปิดเครื่องขึ้นมาธีมหน้าจอหายค่ะ กลับเป็นหน้าจอเหมือนตอนที่ซื้อมาค่ะ เป็นคนที่ชอบโทรออกมากกว่าให้คนอื่นโทรมา แต่พอดีแฟนโทรมาบอกโทรไม่ติด ญาติพี่น้องก้อบอกโทรไม่ติด เค้าถามว่าบล็อเบอร์หรอ เราบอกว่าไม่ได้บล็อก ก้อเลยเช็ค goolgle ดู เค้าแนะนำให้อัพซอฟแวร์เราก้ออัพ พออัพเสร็จติดตั้งเสร็จ เบอร์อื่นโทรเข้าได้หมดยกเว้นเบอร์แฟนโทรเท่าไหร่ก้อโทรไม่ติด มันขึ้นว่าสายถูกปิดกั้น คัยรู้วีธีแก้ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ😭😭😭😭😭😭😭
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่