ไอซ์ ปรีชญา กับรักกันพัลวัน ละครเต็มตัวเรื่องแรกของเธอ นางเอกละครคนแรกของน้องนายพระเอกสุดฮอต มาฝากอะไรถึงเธอกันค่ะ

เนื่องมาจากเห็นกระทู้ถึงน้องนาย เยอะมาก น้องแสดงละครเรื่องแรก และทำได้ดีมาก เราเองก็ชอบมากๆ
เลยอยากจะถามถึงแฟนละครเรื่องนี้ ถึงนางเอกของเราด้วยสักหน่อย ไอซ์ปรีชญา เธอเกิดมาจากหนัง การแสดงหนังเธอเป็นที่ยอมรับอยู่แล้ว
ละครนั้น เรื่องนี้เป็นเรื่องแรกที่เธอรับบทนำเต็มตัว ทุกคนคิดว่าเป็นอย่างไรกันบ้างคะ ผลงานละครของเธอผ่านไหม
มีตรงไหนควรปรับปรุงไหม

สำหรับเรานะคะ ผ่าน ไอซ์แสดงได้ดีตามบทบาทที่ได้รับ ตอนเป็นทอมก็เป็นทอมที่น่ารักมากๆ ตอนเป็นผู้หญิงก็สวย
ถึงบทตุลย์หลังๆจะแปลกๆไป แต่เธอก็เล่นตามบทบาทที่ได้รับได้ดี เคมีก็เข้ากับน้องนายได้ดี ฉากร้องไห้ของเธอ ฉากนึงเราชอบมาก
ตานิ่ง ไม่กระพริบ น้ำตาค่อยๆไหลลงมา ประทับใจมาก

แต่ส่วนที่เราติดๆก็มีคือ ไอซ์ใส่บิ๊กอายรึป่าว บางฉากที่เธอเบิ่งตาโตๆ มันดูน่ากลัวมาก แต่ก็พอมองข้ามไปได้

ปล. ขออนุญาตแทคน้องนายด้วยนะคะ เพราะคิดว่าแฟนคลับน้องนายน่าจะดูละครเรื่องนี่กันเยอะ

ถ้าไอซ์ได้อ่านกระทู้นี้ก็ขอเป็นกำลังใจให้ และพัฒนาตัวเองต่อไปนะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่