เราพึ่งดูเรื่อง เดือนเกี้ยวเดือน

กระทู้คำถาม
ออกตัวก่อนนะว่าเราเป็นผู้หญิง
เรื่องนี้ทำไมไม่รู้ ดูแล้วชอบแอบเคลิ้มตาม
อยากบอกว่า คือมันดีมากอะแกร
พอดีไม่ค่อยมีเวลา เลยพึ่งดูได้ไม่กี่ตอน

แอบไปส่องทวิตเตอร์ มีภาพโมเมนต์น่ารักๆ เยอะเลย
แล้วก็รู้สึกว่าเค้ามีประเด็นดราม่าอะไรกันบางอย่าง
เกี่ยวกับผู้จัดการอะไรไม่รู้ งงๆ
เราขอสอบถามแฟนคลับด้วยค่ะ ว่ากบคืออะไร แล้วชิบคืออะไร
ตามมาช้า เลยยังไม่ค่อยเก็ท

เราอยากให้น้องก๊อตบาส เล่นเป็นพระนางอีกสักสิบเรื่องแบบณเดชญาญ่า ไปเลยค่ะ
จะได้มีพัฒนาการทางการแสดงร่วมกัน ทำเอาแฟนๆ เคลิ้ม จิ้น ฟินจิกหมอนกันยิ่งขึ้นได้อีก

หัวใจหัวใจหัวใจ
(ภาพมาจากเว็บ voovlive พอดีเสิร์จเจอจากเว็บอากู๋ค่ะ ขออนุญาต)

ทำไมเรามองหน้าน้องบาสตอนซึนๆ แล้วชอบนึกถึง iu ก็ไม่รู้
น้องดูน่ารัก มีความแซบมีความdepth มีความหล่อที่ซับซ้อน

....สุดท้าย อิป้าก็ขอสมัครเป็นแฟนคลับ ด้วยคนนะคะ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่