ใครเคยฝากครรภ์ที่โรงพยบาลชลประทานบ้าง

ขอถามตามข้อ ดังนี้นะค่ะ
1.สอบถามแม่ๆค่ะ ใครเคยฝากครรภ์ที่โรงพยาบาลชลประทานบ้างค่ะ เป็นอย่างไรบ้าง
2.เราคิดว่าจะฝากพิเศษกับหมอเทอดภูมิดีไหมค่ะ
3.หมอเทอดภูมิมีคลีนิคหรือเปล่า
4.การฝากครรภ์เราจะได้พบแพทย์ไหม เพราะเราไปฝากที่ชลประทานมา ครั้งแรกเจอนักศึกษาแพทย์ คนที่เราเจอตรวจเราไปเล่น ROV ไป
มากดท้องเราแล้วพูดว่า สงสัยตัวเล็กไม่เจอ ลงมาไม่ต้องฟังเสียงหัวใจ แต่เรามีใบซาวด์จากคลีนิคที่บ้านต่างหวัดค่ะ เรยค่อนข้างงงกับการตรวจของเค้า
ครั้งที่2 ไปฟังผลเลือดพบพยาบาล กับทันตแพทย์ ไม่ได้พบหมอตรวจค่ะ อายุครรภ์ประมาณ 3 เดือนกว่าแล้ว

พอดีท้องแรกค่ะ ไม่มีข้อมูลอะไรเลย รบกวนๆแม่ๆให้ข้อมูลหน่อยนะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่