สอบถามคนที่เคยเสริมจมูก กับแก้จมูกครับ

ตอนนี้มีปัญหาเรื่อง จมูกใหญ่กว่าเดิม
จะเกี่ยวกับการแก้บ่อยๆไหมครับ
จมูกธรรมชาติก็ใหญ่เนื้อเยอะอยู่พอสมควร
แก้จมูกมาก็ 5 ครั้งครับ แก้เพราะเบี้ยวทุกครั้ง
ล่าสุดตอนนี้ ก็ตรง และโด่งมากๆ
ตรงปลายไม่ได้รองกระดูกหลังหูนะครับ
และหลังจากแก้รอบนี้ จมูกใหญ่และแข็งมาก
ตรงช่วงปลายจมูก และสันใกล้ๆปลาย
จะว่าไม่เข้าที่ก็ยังไงอยู่ เพราะหลายเดือนแล้ว
มองหน้าตรงไม่เห็นสันเลย แต่ด้านข้างพุ่งมาก
รอบก่อน ไม่บวมขนาดนี้ เห็นสันชัด แต่เอียง

แชร์ประสบการณ์ แนะนำหน่อยครับ
คลินิกที่ทำมา เทลูกค้า ถามก็เหวี่ยง
จะเกี่ยวกับการที่แก้บ่อยๆ ไหมครับ
หรือใครมีวิธีที่ทำให้จมูกแข็งๆ อ่อนนุ่มลงบ้างครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่