สอบถามเกี่ยวกับบัตรเครดิต ICBC กับ BOC

บัตรเครดิต ICBC กับ BOC
มีแอปพลิเคชั่นมือถือ หรือ อินเตอร์เน็ตแบงก์กิ้ง
สำหรับดูยอดการทำรายการเหมือนบัตรหรือธนาคารอื่นๆไหมครับ

ในส่วนของการชำระยอดตามใบแจ้งหนี้
สามารถชำระที่ไหนแล้วไม่ต้องเสียค่าธรรมเนียม (นอกจากที่สาขาธนาคาร) บ้างครับ?
(หรือเสียค่าธรรมเนียมถูกที่สุดสามารถชำระได้ที่ใดบ้างครับ?)

และบัตรของทั้ง 2 ธนาคาร ถ้าเป็น MasterCard หรือ VISA
จะสามารถซื้อของออนไลน์ได้หรือไม่ครับ

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่