ผู้ปิดทองหลังพระที่แท้จริง

กระทู้สนทนา
ยุพา สนิทกลางค่ะ ปังมากวันนี้ 10 10 10
ทั้งบอลแรก บอลรับ บอลขุด อลังการสะท้านแคมป์ทีมชาติมากค่ะ
ตบมาตรงไหน หยอดตรงไหน รับได้หมด
มาแล้วค่ะ มาเพื่อทวงบัลลังก์เจ้าแม่ไทยลีคค่ะงานนี้
เล่นแบบไม่ไห้ลิบสาวมั่นเกิดเลยค่ะ กิสสสสสส

ส่วนแม่อร แม่ก็คือแม่ ศูนย์รวมจิตใจของน้องๆ ที่แท้จริงค่ะ
ถุงแป้ง นางแมวเก้าชีวิตของดั้น
บอกแล้วค่ะ สาวโคราช มาเพื่อทุบๆๆๆๆ

บายค่ะสาวมั่น ด้อมๆ มองๆ รายงานจากเดอะมอลโคราช
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่