จากชลบุรีขับรถไปชมงานพระเมรุมาศ จอดรถที่สนามม้านางเลิ้งได้ถึงกี่โมง

พอดีว่าตั้งใจจะขับรถจากชลบุรีไปชมพระเมรุมาศที่ข้อสงสัยอยากจะถามครับ

1. ออกจากชลบุรี  5โมงเย็น....ไปจอดรถที่สนามม้านางเลิ้ง ได้ถึงกี่โมงครับ

2. เปิดให้ชมถึง 4่ทุ่มนี้คือเวลาเข้าชม ไม่ใช่เวลาที่จัดคัดกรองใช่ไหมครับ

3. ถ้าไม่จอดรถที่สนามม้านางเลิ้ง สามารถไปจอดที่อื่นได้อีกไหมครับ ถ้าขับรถไปเองในช่วงเย็น...ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่