จอที่มาพร้อมชุดทัชสกรีนเราสามารถแยกชุดทัชสกรีนออกมาได้มั้ยครับ เสียดายของเดิมจากโรงงานครับ

พอดีทำมือถือหน้าจอแตกแต่ทัชสกรีนยังใช้ได้อยู่ ประกันหมดพอดี เลยหาซื้อจอเปลี่ยนตามร้านถามร้านบอกไม่มีขายจอแยกต้องซื้อทั้งชุด ใจก็ยังเสียดายของเดิมๆที่มากับเครื่องแต่แรก คิดว่าคุณภาพน่าจะดีกว่าของที่ซื้อมาเปลี่ยน รบกวนถามครับถ้าเราขอให้ช่างร้านเค้าแยกจอออกจากชุดทัชสกรีนเค้าจะทำได้มั้ยครับ มือถือผมรุ่น. zenfone2 laser 550 kl จอ. 5.5" ครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview