ผมลงบัญชีทหารกองเกินที่เขตบางรัก แต่ตอนนี้ย้ายทะเบียนบ้านไปอยู่เขตบางใหญ่ต้องไปรับหมายเรียกที่ไหนครับ

ปีหน้าจะเกณฑ์ทหารแล้วครับ แต่ผมสงสัยว่าจะไปเอาหมายเรียกที่เขตไหน คือผมย้ายทะเบียนบ้านบ่อย(ไม่ขอบอกเหตุผลนะครับปัญหาในครอบครัว) ผมไปรับใบ สด.9 ที่เขตบางรัก หลังจากนั้นมีเหตุจำเป็นที่ต้องย้ายทะเบียนบ้าน ก็เลยย้ายมาอยู่เขตบางใหญ่ทะเบียนบ้านพี่ชาย(ลูกพี่ลูกน้อง) ตอนนี้ผมอายุ 20ปี ย่างเข้า 21ปี แล้ว อยากทราบว่าใบ สด.35 หรือหมายเรียกต้องไปเอาเขตไหนครับ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่