อยากให้เพื่อนๆช่วยแชร์ไอเดียการแต่งบ้าน ในStyle ต่างๆค่ะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ ไม่พูดมากเลยนะคะ เราอยากได้ไอเดียการแต่งบ้าน
ห้องในบ้าน Style ต่างๆ ซึ่งเราก็ไม่รู้เลยค่ะ ว่าแบบบ้านหรือการแต่งบ้านนั้นมีกี่Style
ที่รู้จักก็แค่ Loft,Vintage,Modern ใครมีภาพสวยๆ เว็บแนะนำ ก็บอกต่อกันเป็นวิทยาทานนะคะ
( ถ้าใครจะกรุณาบอกงบประมาณ สถานที่ซื้อ ก็จะขอบคุณมากๆเลยค่ะ )
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่