ช่วยตามหาน้ำหอมให้หน่อย​ค่ะ

อยากได้น้ำหอมแบบไม่เด็กไม่แก่ขอแบบกลางๆค่ะ กลิ่นหอมไม่ฉุน กลิ่นหรูหรา ฉีดครั้งเดียวติดทนนานทั้งวันค่ะ ราคาไม่แพงจนเกินไปค่ะ และสนใจน้ำหอม ck ค่ะ แต่เลือกไม่ถูกว่าจะเอาตัวไหนดี รุ่นเยอะมากเลยค่ะ และแป้งหอมของ oriental ค่ะ ไม่รู้ว่าตัวไหนดีค่ะ อยากได้กลิ่นหอมๆ และโลชั่นด้วยค่ะ ขอบคุณ​ค่ะ​

แสดงความคิดเห็น
Preview