สอบถามวิธีสั่งซื้อของจาก Alibaba Thailand (มือใหม่มากครับ)

ขอแยกเป็นข้อๆ ดังนี้นะครับ
1. เว็บ Alibaba Thailand เป็นตัวแทนในการ  จัดซื้อ  และนำเข้าสินนั้นๆ  มาให้เราใช่ไหมครับ เราเพียงแค่เลือกสินค้ามา  แล้วเว็บจะจัดการให้.
2. ถ้าหากว่าเป็นไปตามความเข้าใจในข้อที่ 1  การชำระเงิน คือเราต้องเติมเงินเข้าไปในบัญชีในเว็บ Alibaba Thailand ก่อนใช่ไหมครับ  อย่างเช่น โอนเข้าไป 5000 บาท  ถ้าซื้อสินค้าไป 500  เว็บก็จะหักเงินจากตรงนี้เลย  / หรือว่า เราต้องจ่ายเงินให้กับคนขายโดยตรงครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่