ใครดูMoonlight Drawn By Clouds : เรื่องราวความรักแห่งโซชอน ที่เราไม่เคยรู้ หรือ Love in the Moonlight จบแล้วบ้างคะ

คือ เราเป็นคนนึงที่ดูจบแล้ว แล้วเรางง ว่าสุดท้าย นางเอกโดนอภัยโทษแล้วตัดฉากไปที่ อยู่ร้านขายหนังสือ   คืองงว่า นางเอกเข้าวังไม่ได้หรอ หรือไม่สามารถแต่งงานกับพระเอกได้อ่องง แล้วขันทีโดที่มาตอนจบคือใคร(ตอนคัดเลือกขันที)  คือเราดูจบพึ่งรอบเดียวแต่เรางง ใครรู้ช่วยบอกหน่อยนะคะ หนูงงคะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่