ใส่ถุง+หลั่งนอก จะท้องมั้ยครับ

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยครับ ผมมี พสพ กับแฟนเมื่อวันที่26/9/60ครับ
ตอนผมใกล้เสร็จเอาใต้เอาอวัยวะเพศออกมาก่อนประมาณ3-5วิครับ หลังจากนั้นน้ำก็แตก *แตกในถุงนะครับ
ผมสงสัยว่าจะท้องมั้ยครับ คือผมถามแฟนแล้วด้วยว่าตอนที่ผมเอาออกมาหลังจากนั้นมีน้ำเมือกๆติดหรือเลอะที่หน้าท้องไหม เธอก็บอกว่าไม่มีครับ ตอนน้นเธอเครียดมากครับ ไม่เคยมีไรกับใครมาก่อน(กับผมครั้งแรกเลยครับ) *ผมก็เลยกังวลครับว่าถุงจะรั่วรึป่าว พอลองถอดแล้วลองไปใส่น้ำดู สรุปว่าไม่มีน้ำไหลหรือรั่วออกมา
*ผมจำได้ครับ ก่อนจะแตกผมได้เอาอวัยเพศออกมาก่อนประมาณ3-5วิแล้วน้ำก็แตกครับ เครียดแทนแฟนมากครับตอนนี้ ผมบอกแฟนผมว่าอย่าเครียดไม่งั่นจะทำให้ปจดมาช้า เธอก็พยามทำตัวชิวๆ ไม่เครียดคับ  **แฟนผมเมนมาเมื่อวันที่20กย
*ปล. รบกวนช่วยตอบหน่อยนะครับ/ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่