ใส่ถุงยางเเล้วสอดใส่เข้าไปแค่นิดเดียว มีโอกาศท้องมั้ย

กระทู้คำถาม
ผมอาจใส่ถุงยางผิดด้านด้วยครับ แต่เข้าไปแค่หัวอวัยวะเพศจริงๆ เเล้วตรงอวัยวะเพศ มีน้ำล่อลื่นที่ออกก่อนน้ำอสุจิเยิ้มเลยครับ แต่ใส่ถุงยางนะครับ ย้ำว่าใส่
แต่อาจจะผิดด้าน อยากถามว่าจะท้องมั้ยครับ แฟนผมกินยาคลุมฉุกเฉินภายใน 4 ชั่วโมงด้วยครับ

แล้วถ้าเกิดแฟนใส่กางเกงในต่อจากผมที่มี น้ำล่อลื่นก่อนนำอสุจิ จะมีโอกาสท้องมั้ยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่