บอกเลิกแฟนก่อนก็ไปง้อแต่ไม่สำเร็จพอทำใจได้เขากลับส่งข้อความมาแบบนี้แล้วหายไปคือ !!!

เราเลิกกับแฟนไม่ได้คุยกัน 5 วันคะ
เราเป็นคนบอกเลิกก่อนคะ เพราะทะเลาะกันรุนแรงด้วยคำพูด
พี่เขาบล็อกทุกอย่างยกเว้นเฟส เราคิดว่าจะเลิกได้ทำใจได้ แต่ทำไม่ได้
ผ่านมา 5 วันไม่ได้คุยกันเลย เราเลยทักเฟสไปขอโทดบอกว่าไม่ได้ตั้งใจบอกเลิก เขาอ่านพิมกลับมาว่า "แล้ว"
เราพิมพ์ไปว่าพอมีโอกาสจะง้อให้กลับมาคืนดีกันอีกได้ไหม เขาอ่านไม่ตอบ
พอตอนเยนเราตัดสินใจโทรไปครั้งสุดท้ายคะจะถามแบบคาใจเพราะอ่านไม่ตอบ
เขารับสายแล้วบอกเราว่า "ไม่ต้องโทรมาอีกแล้วนะ" แล้ววางไปเลย
เราก็ตัดใจทำใจแล้วว่ามัน จบแล้ว เลยส่งข้อความไปทางเฟสประมาณว่า ขอให้โชคดีนะคะจะไม่ง้ออีกแล้ว (ยาวกว่านี้นิดนึง)
พอเขาอ่านแต่ไม่ตอบ แต่กลับมาตอบตอนดึกๆ ว่า"พี่ให้อภัย แล้ว "
เราก็ถามว่าพี่ยังไม่มีแฟนใหม่ใช่ไหม เพราะตอนเลิกกันเขาตั้งสเตตัสไลน์รูปแบบอินเลิฟไรงี้อะคะ
แล้วเขาก็พิมพ์มาว่า" ยังไม่มีแฟนใหม่  ดึกแล้วทำไมไม่นอนมัวคุยกับใคร แล้วตอนนั้นเขามากินเหล้าอยู่ใกล้หอพักที่เราอยู่พอดี แล้วบอกให้เรามาหาหน่อย" แต่ตอนนั้นเราออกไปกินเหล้ากับเพื่อนในเมืองแบดโทสับหมดพอดีเลยไม่ได้ไปหาและไม่ได้ตอบแชทกลับไป
แล้ววันนี้เขาก็ไม่ทักมาอีก เราทักไปประโยคเดียวก็หายเงียบไปไม่อ่านแชทคะ
# ตอนแรกคือ งง มากเพราะเราเกือบจะทำใจได้แล้ว แต่เขากลับพิมพ์มาแบบนี้แล้วหายไปคืออะไรคะ???
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่