หาช่างออกแบบรีโนเวทบ้านเก่าสองชั้นของแม่ ที่สกลนคร

พอดีปีนี้แม่อายุ 60 แล้ว บ้านเดิมที่มีอยู่เริ่มเก่า ที่อำเภอวาริชภูมิ จังหวัดสกลนคร เลยอยาก renovate บ้านหลังเก่าให้แม่
ลักษณะบ้านสองหลังติดกัน หลังหนึ่งเป็น townhome สองชั้น และอีกหลังเป็นบ้านชั้นเดี่ยว  พื้นที่ประมาณ 200 ตารางเมตร
อยากจะเชื่อมให้เป็นหลังเดียวกัน
ใน style modern loft โปร่งโล่งแต่อยู่แล้วเย็น
งานหลักคือเปลี่ยนทรงหลังคา
ทำบ้านเดี่ยวชั้นเดียวให้เป็นบ้านรับแขก มีห้องน้ำ 1 ห้อง
เปลี่ยนบันใดขึ้นชั้นสอง
ทำห้องนอนเพิ่มในตึกชั้นล่างและชั้นบนเพิ่ม ชั้นละห้อง
งบประมาณ ไม่เกิน 2 ล้าน
มีทีมงานไหนแนะนำมาได้ครับ
แล้วผมจะติดต่อกลับไป
ปล. อาจจำเป็นต้องไปดูหน้างานถึงจะพอมองภาพออก
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่