อายุ 16 สูง 169 อยากสูงสัก 180 เป็นไปได้ไหมครับ?

กระทู้คำถาม
พ่อสูง 168 แม่สูง 163 ผมอยากสูงสัก ให้มันเกิน 175+ น่าจะมีความเป็นไปได้ไหม คือซีเรียสมากมากๆ ทุกวันนี้เล่นบาส วันละ 30นามี กินอาหารปกติไม่อดอาหาร กินนมวันละ3+กล่อง นอนก่อน 4ทุ่มทุกวันแต่ช่วงนี้ปิดเทรอมจะนอนดึกหน่อยคือพึ่งมาทำได้1เดือนกว่า เพราะเมื่อก่อนห่วงอ้วนแต่ตอนนี้อยากสูงแทน555 มีความเป็นไปได้ไหมถ้าผมทำแบบนี้ทุกวันละพวกพี่ๆหยุดสูงตอนอายุเท่าไหร่ครับ?ส่วนสูงพวกพี่ๆหยุดที่เท่าไหร่?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่