สอบถามเรื่อง honda brio 2018 เลิกผลิตจริงๆ หรอ??

กระทู้คำถาม
วันนี้ได้เข้าไปถาม honda brio ศูนย์ในเชียงใหม่ เซลล์เค้าบอกว่าตอนนี้พอหารถได้อยู่ แต่รุ่นนี้เค้าเลิกผลิตแล้ว จริงๆหรอคะ??

กำลังจดจ่อว่า brio จะออกรุ่น RS มาแบบอินโด แต่......

เค้าเลิกผลิต จริงๆหรอคะ ขอถามผู้รู้จริงๆค่ะ (ไม่ใช่เซลล์เค้าอยากโล๊ะรุ่นเก่าให้หมดใช่มั้ยคะ) ฮืม

คือเป็นการกำหนดเส้นตายว่า ถ้าไม่มีรุ่นใหม่เข้ามาแล้ว หนูจะจัดซะตอนนี้เลย

รบกวนผู้รู้ด้วยค่ะ ขอบพระคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview