ต้องการทราบ รีวิว ร้าน อาหารตลาดน้ำคลองลัดมะยม

ผมจะต้องไปทำงานที่ตลาดน้ำคลองลัดมะยม ผมอยากจะถามความคิดเห็นทุกคน เกี่ยวกับรีวิว ร้านอาหารที่ไปที่ตลาดน้ำแล้วไม่ไปถือว่าพลาดและอาหารจานเด็ดของร้านนั้นคืออะไรครับ ขอบคุณสำหรับคำปรึกษานะครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 9
เท่าที่ไปมา ปลาเผาร้านพิสสมัย อร่อยอย่างเดียว นอกนั้งแพงแล้วไม่อร่อย และควรปรับปรุงโต๊ะนั่งกินและที่ทิ้งขยะให้เยอะขึ้นกว่านี้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่