เพื่อน...ที่ระลึก ไปดูมาแล้วครับ หนังสนุก หลอนได้ใจ คุ้มตังค์ ใครที่ชอบยุค 90 ควรไปดูนะครับ

กระทู้คำถาม
ไปดูแล้วครับ รอบที่ผมดู คนค่อนข้างน้อย ยังแปลกใจว่าหนังดี ทำไมคนดูน้อย อาจจะเพราะไม่ค่อยโปรโมท ผมไปดูคนเดียว ก็รู้สึกหลอนๆ อยู่นะครับ โดยส่วนตัว คิดว่าหนังดี ไม่ขี้เหร่แต่อย่างใดครับ บทดี ถ่ายทำดี นักแสดงเล่นดี มีให้ลุ้น มีฉากให้ตกใจ ตื่นเต้นเป็นระยะๆ คิดว่า ดูการแสดงของบี น้ำทิพย์ อย่างเดียวก็คุ้มแล้วนะครับ บีใส่อารมณ์มาเต็ม จัดเต็มทุกซีนครับ

หนังเป็นแนวๆ ย้อนยุค 90 ซึ่งดูแล้วชอบ ทำให้นึกถึงอดีตในสมัยนั้น ข้าวของเครื่องใช้ในสมัยนั้น พวกเพจเจอร์ รูปสติ๊กเกอร์ ซาวเบ้าท์ ดูแล้วนีกถึงสมัยเรียนจริงๆ คือ นึกถึงเพื่อนเก่าๆ ที่รักกันมาก แต่ไม่ได้เจอกันนานแล้ว หนังเรื่องนี้จะทำให้ท่านโหยหาถึงอดีตสมัยเรียนครับ

ลองไปดูกันนะครับ คิดว่าคุ้มกับเวลาที่เสียไป 2 ชั่วโมงกว่าๆ นะ

โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่