Warehouse Management System(WMS) ใครคือคิดระบบนี้...?

กระทู้คำถาม
คือผมกำลังสนใจ "ระบบการบริหารจัดการคลังสินค้า" (WMS) และรู้สึกว่าถ้านำระบบนี้ไปใช้กับองค์กรที่ผมตรวจสอบอยู่ก็น่าจะดี  เพียงแต่อยากรู้ว่าระบบนี้
เป็นลิขสิทธิ์ที่ห้ามเผยแพร่หรือเปล่า  แบบว่าจะเอาแนวทางนี้ไปใช้ภายในองค์กรจะผิดไหม  หรือเป็นส่วนหนึ่งของสาขาวิชา Logistic รบกวนผู้รู้ช่วยตอบด้วยนะครับ...ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่