เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

อยากจะให้ช่วยตรวจสอบให้หน่อยว่าใช่รองเท้า Converse Jack ของแท้รึเปล่า?

ช่วยตรวจสอบรองเท้า converse Jack ให้หน่อยค่ะว่าของแท้รึเปล่า?
สวัสดีค้ะเพื่อนๆชาวพันทิปทุกคน พอดีว่าเราสั่งรองเท้า converse Jack มากจากเพจดังเพจหนึ่ง เค้าบอกว่าเป็นของแท้ อยากจะให้ช่วยตรวจสอบให้หน่อยค้ะว่าใช่ของแท้รึเปล่า
เพราะเจ้าของเพจให้รองเท้ามาค
นละเบอร์
ช่วยตรวจสอบให้หน่อยนะคะสาวกconverse ทั้งหลาย ขอบคุนมากนะคะ😉
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่