Converse jack purcell แท้หรือปลอม

กระทู้คำถาม
คือเราเพิ่งสั่งรองเท้า converse jack purcell มาจากในเว็บอ่ะคะ แล้วแม่ค้าก็ยืนยันว่าเป็นของแท้แต่มีตำหนิ เพราะเป็นงาน outlet แล้วในเว็บนั้นก็มียอดขายต่อเดือนเยอะอยู่นะคะ คนก็ซื้อเยอะพอสมควรเลยอ่ะค่ะ เราก็เลยลองสั่งมา พอได้สินค้าก็โอเคค่ะก็สมกับราคา แต่พอลองใส่ไปซักพัก พื้นรองเท้าตรงที่เขียนว่า converse มันลอกอ่ะค่ะ เราเลยสงสัยว่ามันจะเป็นของแท้จริงๆหรือป่าว ถึงทางร้านจะบอกว่าแท้แต่เป็นงานoutletและมีตำหนิ แต่เราคิดว่าถ้าแท้จริงตรงคำว่า converse ก็ไม่น่าลอกป่าวคะ เราขอคำแนะนำสำหรับผู้ที่เคยใช้ converse jack หน่อยนะคะว่าของแท้ถ้าใส่แล้วพื้นในรองเท้ามันจะลอกหรือป่าว ตอนนี้โคตรหงุดหงิดเลยค่ะถ้ารู้ว่าโดนหลอก ช่วยเข้ามาตอบหน่อยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่