HxH เกี่ยวกับความสามารถขององค์ชายครับ ?

ถ้าองค์ชายใช้เน็นได้แล้ว จะออกมาเป็นรูปแบบไหนครับ ? ระหว่าง

1. - มีท่าไม้ตายมีสกิลของตัวเอง แต่ เปลืองและด้อยประสิทธิภาพ แบบคาสโทโร่ เพราะต้องโดนสัตว์เน็นดูดออร่าด้วยตลอดเวลา แบ่งกันไปแบบครึ่ง ๆ

2. - เน้นควบคุมสัตว์เน็นอย่างเดียวไปเลย สั่งสัตว์เน็นได้ ให้สัตว์เน็นเรียนรู้สกิลใหม่ แต่ตัวเองแทบจะไม่มีสกิลป้องกันตัวเองได้เลย ทำได้แค่เน็นพื้นฐาน

3. - รู้วิธีเก็บสัตว์เน็นให้นอนหลับได้  ลดการสูญเสียออร่า แล้วสลับมาพัฒนาสกิลส่วนตัวอย่างมีประสิทธิภาพ จะเอาออกมาใช้ยามจำเป็นจริง ๆ เท่านั้น

4. - แล้วแต่บุคคล

หรือ อื่น ๆ ครับ

ผมคิดว่าคงหนักไปทางข้อ 2
ถ้าผมเป็นสายแผ่พุ่ง แล้วลองสร้างบอทเน็นเป็นสายเสริมพลังไว้แทงค์ไม่รู้จะทำได้หรือเปล่า หรือบอทเน็นก็ต้องเป็นสายแผ่พุ่งได้เท่านั้นครับ ?

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่