การส่งเสริมเรื่องว่ายน้ำของเขมะ

คือเรากำลังคิดว่าจะส่งหลานสาวเรากำลังขึ้นม.1 อีกประมาณปีหน้านะค่ะ ซึ่งตัวน้องสาวเราคาดว่าอาจจะให้เข้าเเบบประจำของเขมะ
เเล้วน้องสาวเราเป็นนักกีฬาว่ายน้ำระดับภาค ซึ่งไม่อยากให้เค้าทิ้งทางด้านนี้ เลยอยากจะสอบถามข้อมูลเกี่ยวกับโรงเรียนด้านการส่งเสริม
ทางด้านว่ายน้ำ เเละเขมะมีจุดเด่นตรงส่วนไหนนะค่ะ ว่ามีที่ให้ซ้อมนอกเวลาเรียนไหม ด้านการศึกษาเเน่นรึเปล่านะค่ะ

1. ด้านการส่งเสริมกีฬาว่ายน้ำดีไหม

2. หอประจำของเขมะสังคมเป็นอย่างไร

3. การเรียนของเขมะเน้นด้านอะไร

ขอบคุณที่เข้ามาตอบนะคะ ^^
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่