ทำไมแฟนคลับ(บางส่วน)ถึงไม่ชอบคู่ดีเจพุฒิ-จุ๋ย ทั้งๆที่มีข่าวจะแต่งงานกัน??

กระทู้คำถาม
เราอาจจะตั้งหัวข้อกระทู้ไม่ค่อยเป็นเท่าไหร่นะคะ
คืออยากรู้ว่าทำไมบางคนถึงแอนตี้คู่ดีเจพุฒิ-จุ๋ย ทั้งๆที่เค้าจะมีข่าวแต่งงานกันคะ คือ เราเข้าไปอ่านคอมเมนต์ของเพจใต้เตียงดารามา บางคอมเมนต์ค่อนข้างแรงนิดนึง ลามไปถึงเรื่องที่ดีเจพุฒิทำหน้า เรื่องที่เลิกกับแฟนเก่า ละก็ที่ว่าจุ๋ยเป็นผู้หญิงไม่ดีอะไรประมาณนี้ คือโดยส่วนตัวเราไม่ค่อยได้ติดตามดาราไทยเท่าไหร่ แต่เรารู้สึกว่าแบบนี้มันไม่ค่อยโอเค คือเราเข้าใจนะว่าอาจจะมีแฟนคลับบางส่วนที่ไม่ชอบคู่นี้ แต่คือเค้ากำลังจะมีข่าวดีคือแต่งงานกัน เราควรแสดงความยินดีมากกว่าที่จะไปว่าเสียๆหายๆมั้ยคะ?  แย่
ปล.ไม่อยากดราม่าเน้ออ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่