นัททิวที่คอสเพลย์อดัม เกรงใจอดัมบ้างนะ

ไม่ใช่ติงนัททิว แต่เป็นติงอดัม รู้แค่นัททิวเคยประกวด AF ต้องยอมรับนัททิวเลย

รายการนี้ทำให้นัททิวมีคนรู้จักมากขึ้นจริงๆ เราก็เช่นกัน

พึ่งได้ดูรายการย้อนหลังตะกี้ รู้สึกภูมิใจแทนอดัมตัวจริงเลยค่ะ

ก็อปได้เป๊ะมากๆๆ น่าชื่นชมมากๆๆๆ ที่สำคัญคือ โครตหล่ออออออออออ

แบบว่า สาย ฝ กรี๊ดหนักมาก 55555555 เรียกได้ว่าต้นฉบับต้องยอมนางเลย 5555555555

เหมือนมากๆจนแยกแทบไม่ออก รูปไหนตัวจริงรูปไหนนัททิว

หลังจากดูรายการจบก็ค้นประวัตินัททิว คือเก่งมากๆ หน้าตา หุ่น การศึกษา ร้องเพลงเพราะ คือครบจริงๆ

รายการนี้ทีมงานฝีมือดีมากกๆๆ ไม่ใช่แค่อดัม แต่คนอื่นก็ทำได้แนบเนียนมาก

สำหรับใครที่พลาด ลองดูได้ค่ะ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
อย่าลืมไปส่อง ไอจีนางนะ น่ารักมากๆ บอกเผื่อใครอยากติดตามผลงานนัททิว nat_thew
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่