Toyota Yaris 1.2 G VS Nissan Note 2017

ต้องตัดสินใจเลือกตัวใดตัวหนึ่งค่ะ
Toyota yaris 1.2 G รุ่นปี 2014 ได้คนรู้จักแนะนำตัว test drive มา 5000 กิโล 490,000 บาท
ส่วน Note ต้องถอยป้ายแดงราคาประมาณ 620,000 แต่มีฟังก์ชันช่วยขับหลายอย่างที่น่าสนใจ เช่น กล้องข้างรถ 5 ตัว พร้อม จอโชว์ LCD ระบบสัญญาณกันชน (แต่ไม่รู้ว่าจำเป็นมากน้อยแค่ไหนเมื่อเราขับไปได้คล่องระยะหนึ่งแล้ว)อยากรู้ว่า ถ้าเราเป็นมือใหม่หัดขับ คันไหนจะคุ้มค่าที่จะลงทุนมากกว่ากันคะ พอดีไม่ได้ศึกษาเรื่องรถมามากเท่าไหร่ อยากสอบถามผู้มีประสบการณ์ค่ะ
1. ตามกระทู้เลยค่า

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่