แนะนําการ์ตูนที่ตอนจบแบบหักอกทีครับ

เผอิญพึ่งได้อ่านการ์ตูนใหม่cross account สนุกดีครับ เพื่อนเลยแนะนําให้ไปอ่าน ichigo100%
อ่านได้อยู่2วันจบ โคตรผลิกโผนํ้าตาไหลตามเลย อินสุดๆเชียร์อายะ โทโจมาตั้งแต่ต้นเรื่องถึงแม้ไม่นางจะไม่แสดง
ความรู้สึกออกมา เท่า2คนนั้น แต่ด้วยความรักที่โอโจมีให้มันน่าจะพลังสื่อไปถึงพระเอกบ้างถึง
มีตัวนางเองจะไม่แสดงความรู้สึกออกมาและอาจเหมือนมีอะไรมาขวางกั้นระหว่างโทโจกับพระเอก
บ้าง แต่ที่ไหนได้ พระเองบื้อมากจนอยากจะร้องไห้
มันเลยอยากถามว่านอกจะ ichigo 100%แล้ว
มีเรื่องไหนอีกบ้างครับ ที่จบแบบประมาณนี้ชอบตอนจบแบบนี้มาก เรื่องนี้ไม่มีbigbookออกมาหรอครับ
เห็นออกมาหลายปีมากๆแล้วอยากตามเก็บbigbookอ่ะครับ  ขอบคุณครับ
ปล. เคยอ่านi'sกับ kimi no iru machi แล้วนะครับ แต่สู้เรื่องนี้ไม่ได้จริงๆ จบแบบทําร้ายคนอ่านมาก เศร้า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่