ค่าสอนทำอาหารของครูกุ๊กในสูตรเสน่หานี่เป็นราคาปกติหรือเปล่าครับ

เพิ่งกลับมาดูย้อนหลังรอบที่สิบ
เลยสงสัยว่าค่าสอนทำอาหารเท่าไหร่เห็นอลินรวยเป็นพันล้านยังถึงกับบ่นว่าจะเอาไปสร้างบ้านแปงเมือง
สังเกตตอนที่ครูกู๊กเขียนราคาให้ก็น่าจะหลักแสน อลินเลยตัดเลขด้านหน้าออกแล้วบ่น
เลยสงสัยครับ ว่าค่าสอนทำอาหารส่วนตัวครั้งเดียวนี่เป็นแสนเลยเหรอครับ ราคานี้ราคาปกติหรือเปล่า หรือขึ้นกับชื่อเสียงของเชฟที่มาสอนด้วย
แค่อยากรู้ครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่