ยินดีตอบข้อสงสัย ให้ความรู้ และ review ที่นอน OmaZZ Slumberland Sealy Lotus DunlpoilloและEnzo Calvin Recliner โดยเฉพาะ !

ผมตั้งใจทำตรงนี้มาเพื่อ ให้ความรู้เรื่องที่นอนนะครับ ซึ่งพี่ ๆ ท่านไหนสนใจ มีคำถามหรือมีปัญหาอะไร ก็สามารถเข้ามาถามได้เลยครับ
เพราะทุกคำถามของพี่ และที่ผมตอบนั้น จะเป็นประโยชน์ ต่อพี่ท่านอื่น ๆ ต่อ ๆ ไปครับ

!! แต่ ไม่มีความจำเป็นว่า..อ่านข้อมูลตรงนี้แล้ว ถามผมทุกอย่างที่สงสัยแล้ว !!

!! และผมเข้ามาตอบข้อมูลทุกอย่างให้พี่ ไม่ว่าจะเป็นรายละเอียดที่นอนหรือแนวทางการแก้ไขปัญหาเรื่องที่นอน !!

!!! แล้วพี่ต้องมาซื้อของกับผม ธันวา ร้านที่นอนเอกลักษณ์ เท่านั้น ผมถึงจะตอบให้นะครับ ผมบอกเลยครับว่าไม่จำเป็นครับ !!!

!!! ผมยินดีตอบให้พี่ด้วยความเต็มใจ ส่วนพี่จะซื้อที่ไหนนั้นก็สุดแล้วแต่ใจพี่ได้เลยครับ เลือกร้านที่พี่ซื้อแล้วสบายใจที่สุดได้เลย !!!

แต่ถ้าพี่ท่านไหนไว้วางใจผม ให้ผมเป็นคนดูแล เรื่องที่นอน ผมธันวา ก็ขอกราบขอบพระคุณมาก ๆ ครับ

แต่ผมบอกนิดนึงครับ ผมไม่เคยมองพี่ลูกค้าเป็นพระเจ้านะครับ ... แต่ผมมองพี่ลูกค้าผมทุกคน

เป็นเพื่อน เป็นพี่ เป็นน้องและเป็นญาติผู้ใหญ่ผมคนนึงครับ ซึ่งผมพร้อมดูแลพี่พี่อย่างเต็มที่แน่นอนครับ

ธันวา เอกลักษณ์ กลับมาแล้วครับผมมม หลังจาก กระทู้โดนอุ้มไปอีกแล้วครับบบ! รอบที่2แล้ว  แต่ก็โอเคไม่เป็นไร  อุ้มหายไปหมดเลยครับ 1,000 กว่า Comment ที่มีการอธิบาย และถามตอบกันอยู่
ไหนๆก็ไหนๆแล้ว จัดไปเลยแล้วกัน ฉลองการกลับมาของ กระทู้ “ ยินดีตอบข้อสงสัย ให้ความรู้ และ review ที่นอน OmaZZ Slumberland Sealy Lotus Dunlpoillo และEnzo Calvin Recliner โดยเฉพาะ!  ภาค 3 “  ฉบับปรับปรุงรอบที่3 อัพเดตข้อมูลต่างๆ ให้เป็นปัจจุบัน!
รวมถึง ภาพสวย อ่านง่ายกว่าเดิม
แต่ที่สำคัญ ผมธันวายังคงแนะนำแบบคนเดิม คนกันเอง และความรู้แน่น มาก ๆ อย่างแน่นอน
อันนี้เป็นกระทู้เดิมนะครับ...ที่ยังไม่โดนลบ ซึ่งเป็นกระทู้เท่าครับ
ก็มีถามตอบกันมาเป็น 1000 ความคิดเห็นเช่นกันครับ

พี่พี่สามารถติดตามข้อมูลข่าวสาร หรือเข้ามาสอบถามในรายระเอีนดที่นอนต่างๆได้ที่ Line หรือ Facebook ได้เลยนะครับ
หรือ ถ้าพี่ท่านไหน เห็นข้อมูลเยอะแบบนี้ตาลาย ไม่ชอบ หรือไม่ได้เป็นคนที่รักการอ่านพี่พี่สามารถโทรมาคุยได้เลยครับ
ที่เบอร์   084-076-7991   ครับผมม
( เป็นเบอร์ตรงผมเลยนะครับ )

FACEBOOK 

📌📌 ID LINE 📌📌

พี่ ๆ กดได้เลยครับ add auto ครับผม 

ผมเองทราบนะครับว่าสิ่งที่ผมทำตรง มีทั้งพี่พี่ที่ชอบ และพี่พี่ที่ชอบ ก็เอาเป็นว่า สำหรับพี่พี่ที่ชอบ
ผมเองก็ขอขอบคุณพี่พี่มากนะครับที่ติดตามอ่านกระทู้ทีผมทำในตรงนี้และหวังว่ากระทู้นี้จะเป็นประโยชน์กับพี่พี่ไม่มากก็น้อยนะครับ  
แต่สำหรับพี่พี่ที่ไม่ชอบตรงนี้ผมเองก็ต้องขอโทษพี่พี่ด้วยนะครับเพราะสิ่งที่ผมทำไปนั้นอาจจะไปขัดต่อผมประโยชน์ที่พี่ได้รับ
เอาเป็นว่าถ้าพี่อ่านไปแล้วสิ่งที่ผมพิมไปนั้นซึ่งเกิดจากความคิดเห็นของผมทำให้พี่ขัดดู ขัดตา ผมเองก็ต้องขอโทษพี่พี่ไว้ตรงนี้ด้วยนะครับ
และอยากจะให้พี่พี่เก็บส่วนที่ดีดีจากกระทู้นี้ไปเพื่อพี่พี่ซักวันนี้อาจจะได้ใช้ประโยชน์จากมันนะครับ
ส่วนเรื่องที่ผมทำอะไรไปแล้วขัดหูขัดตาพี่พี่  ก็ขอให้พี่พี่ข้าม ๆ อ่าน หรือไม่ต้องไปอ่านมันหรือโยนทิ้งมันไปได้ก็ยิ่งดีครับผม
และก็ขอขอบคุณพื้นที่ดีดีจาก pantip นะครับ และหวังว่ากระทู้นี้ผมเองจะไม่โดนอุ่มไปอีกนะครับ
อย่างไรก็ถ้าคิดว่าสิ่งที่ผมทำตรงนี้นั้น ดีและมีประโยชน์
ผมธันวา ก็ขอกำลังใจ จากพี่พี่ ด้วยนะครับ
อย่าลืม กด LIKE และ SHARE น๊ะจ๊ะ

[:อมยิ้ม17:][:อมยิ้ม17:][:อมยิ้ม17:][:อมยิ้ม17:][:อมยิ้ม17:]

อมยิ้ม36อมยิ้ม36  มาครับ งั้นเรามาเริ่ม กันเลยนะครับบบ อมยิ้ม36อมยิ้ม36
[img][img]

รีวิวจริงของพี่ลูกค้าตัวจริง ... ที่ซื้อกันจริง ๆ และประทับใจกันจริง ๆ
ที่ ห้าง ร้าน และซื้อจากที่อื่น ๆ ไม่มีเหมือนผมธันวา ร้านที่นอนเอกลักษณ์ ครับ
ซึ่งพี่ลูกค้าสามารถมั่นใจได้เลยครับว่า ซื้อกับทางร้าน จะได้สินค้า ตัวใหม่ สด สั่งผลิต ในราคาและบริการที่ผมบอกเลยครับว่า

พี่จะหาจากที่ไหนไม่ได้ อย่างแน่นอนครับ .... เพราะผมธันวา ขายสินค้าด้วยหัวใจ มากกว่าสมองที่มีครับ

ขอขอบคุณพี่ลูกค้าที่ ที่มากกว่า 200,000 ท่าน ต่อปี ผมอิงจากบิลเงินสดที่ลูกค้าเข้ามาซื้อและใช้บริการจริงครับ
ที่เข้ามาใช้บริการและมอบความไว้วางใจให้ผมธันวาได้ดูแล
ที่นอนสุขภาพที่เน้นคุณภาพ ... โดยเน้นตามหลักการใช้งานจริงครับผม

พาพันขอบคุณพาพันขอบคุณพาพันขอบคุณพาพันขอบคุณพาพันขอบคุณ
แก้ไขข้อความเมื่อ

สินค้าอื่นๆ ของ ekaluk_mts

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่